రోమీయులు 8:18 “ఈ కాలపు బాధలు మనలో వెల్లడైన మహిమతో పోల్చడానికి అర్హమైనవి కాదని నేను భావిస్తున్నాను.”

రోమీయులు 8:18 “ఈ కాలపు బాధలు మనలో వెల్లడైన మహిమతో పోల్చడానికి అర్హమైనవి కాదని నేను భావిస్తున్నాను.”

మన ప్రభువైన యేసుక్రీస్తు భూమిపై ఉన్నప్పుడు బాధల జీవితాన్ని నడిపించాడు, విశ్వాసం ద్వారా మనం ఆయనతో చేరినట్లే మనకు కూడా అదే. బాధ ఎప్పటికీ ఉండదు. యేసుక్రీస్తు మహిమతో ఉన్నాడు, భవిష్యత్తులో మనం ఆయనతో పాటు ఆశీర్వదించబడతాము. మా ప్రస్తుత బాధలు చెప్పలేని అద్భుతమైన భవనం యొక్క ప్రవేశానికి దారితీస్తుంది.

Blanket Donation at Orphan House

పౌలు యేసు క్రీస్తు నిమిత్తం అనేక హింసల బాధలను చూశాడు. స్వర్గం యొక్క కీర్తి మరియు బాధ యొక్క తీవ్రత మధ్య పోలిక లేదు. అందుకే క్రైస్తవులైన మనం విశ్వాసులు ఆశతో బాధను భరించాలి.

బాధ గురించి అపొస్తలుడైన పౌలు చెప్పిన నమ్మకానికి మనం రావాలి. సమయములో బాధలను ఒక వైపు సమతుల్యతతో వేలాడదీయడం ద్వారా మనం దీన్ని చేస్తాము మరియు మరొక వైపు దేవుడు మనలో వెల్లడించే కీర్తి. మొదటిది తాత్కాలికమైనది మరియు రెండవది గుణాత్మకంగా శాశ్వతమైనది. ఒక ఓవర్ యొక్క బరువు మరొకదానికి వ్యతిరేకంగా ఎటువంటి ప్రశ్న లేదు. మన ప్రస్తుత బాధలు ఎంత తీవ్రంగా ఉన్నా, అవి మన భవిష్యత్ కీర్తి వద్ద చాలా తక్కువగా ఉంటాయి. కీర్తి యొక్క రాబడిని దేవుడు మనకు కేటాయించాడు.

ఈ సృష్టిలో నివసించే విశ్వానికి మరియు దేవుని పిల్లల మధ్య సంబంధం ఉంది. అదే సమయంలో సృష్టికి ఏదైనా జరిగినప్పుడు దేవుని పిల్లలు కీర్తితో బహుమతి పొందుతారు.
కాబట్టి భవిష్యత్తులో అద్భుతమైన స్వేచ్ఛ ఎదురుచూస్తోంది.

ఆమెన్ ……